[Cập nhật] OneNote cập nhật: Hỗ trợ thước đo ảo cho màn hình cảm ứng

Thảo luận trong 'TIN TỨC CẬP NHẬT ỨNG DỤNG - GAME' bắt đầu bởi d_chien90, 8/12/17. Lượt xem: 1474 Lượt bình luận: 8 Lượt thích: 2

1. d_chien90

d_chien90 Quản trị WPV

OneNote là một ứng dụng Note rất tốt đến từ Microsoft. App hỗ trợ đa nền tảng từ web, nền tảng Windows, Windows Phone, Windows 10 Mobile, iOS, Android... Ứng dụng luôn được Microsoft cập nhật đều đặn để mang lại trải nghiệm tốt nhất cho người dùng. Bây giờ, với phiên bản mới nhất là 17.8827.2012 được phát hành cho Windows 10 (chỉ Insider) bao gồm:
    1. Hỗ trợ thước đo ảo, dành cho các thiết bị có màn hình cảm ứng như máy tính bảng.
    2. Cải thiện tìm kiếm: Hiệu suất nhanh hơn
    Địa chỉ tải bản cập nhật:

Nguồn: mspoweruser

BigTeddyyellowcricket90 thích bài này.
  2. Quoc Dat

Quoc Dat Moderator

Dùng OneNote nhiều khi bực bội lắm. đồng bộ chán như dán.

TRÍ NEWTON 535 thích bài này.
  3. duonggsm

duonggsm Mango

tiện đây mình hỏi chước mình dug lumiaa 630 song bỏ một thời gian song giờ dùng 830 nhưng đồng bộ onetone ko thấy những thứ mình lưu ở máy 630 giờ làm sao khác phục hay lấy lại tài liệu dc ko aae

4. Benny D

Benny D Apollo

mở thì chậm mà đồng bộ thì ... nói chung a dek sốp làm app cho con mình ko = 1/10 đám con hàng xóm :popo28:
    điển hình nhất là cái skype :popo19:

Quoc Dat thích bài này.
  5. Quoc Dat

Quoc Dat Moderator

quan trọng bạn có dùng chung tài khoản không? nhiều khi nhầm tài khoản, hoặc kiếm trong mấy mục chưa hiện đó

duonggsm thích bài này.
  6. duonggsm

duonggsm Mango

mình dunng chug tài khoan v khi đồng bộ về no hiện dất nhiều phaai nhung toàn phai chống va ko phải phai mình lưu chước daaay96

7. Quoc Dat

Quoc Dat Moderator

ah. vậy là bạn thấy vậy bạn xóa mấy cái file tróng đó phải không? nếu như vậy thì bạn đã vô tình xóa những thứ bạn cần. cái này là lỗi đồng bộ của nó, mình bị suốt, cứ thêm note trên máy tính, lát sau vào note trên điện thoại toàn thấy trang tróng thôi, đợi nó tải về đầy đủ thì nó mới chịu hiện đúng.

8. duonggsm

duonggsm Mango

mình ko sóa va cung ko lam gi ce de nguyen si va vấn vậy vai gay sau cug ko co gi thay dfoi

9. d_chien90

d_chien90 Quản trị WPV

Quan trọng mọi thứ trên Lumia 630 của bạn đã được đồng bộ hết chưa? Bạn thử lên OneNote Online xem nó có ở đấy không? Nếu có thì có lẽ do đồng bộ ở 830 đang diễn ra chậm. Bạn cần một mạng wi-fi tốt và chờ đợi. Hãy ấn đồng bộ thủ công cho nó đồng bộ hết.