[Hỏi đáp] Lỗi danh bạ trên windows 10 mobile 14393

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trao đổi' bắt đầu bởi uranus13, 12/1/18. Lượt xem: 506 Lượt bình luận: 2 Lượt thích: 0

1. uranus13

uranus13 Tango

Kính chào các bác, em đang dùng lumia 640, có fake về 730 để giữ ở 14393 do up lên các phiên bản cao hơn thì bị giật lag ghê quá, mọi chuyện sử dụng bình thường cho đến gần đây em có xóa vài contact trong danh bạ thì gặp vấn đề là trong nhật kí cuộc gọi vẫn hiện contact đó chứ không hiện số ra nữa ????

Và khi chọn vào xem contact đó từ nhật kí cuộc gọi thì bị báo can not find this contact và văng ra luôn :popo10:

Hôm nay em mới thử reset bằng nút reset trong phần about thì mọi chuyện tè lè ra, danh bạ nó không đồng bộ với máy nữa các bác ạ, em vào danh bạ thì không thấy hiện bất kì contact nào cả, nhưng có người gọi đến mà có lưu trong danh bạ thì nó vẫn hiện tên :popo14: em giờ chả hiểu gì cả nên đây hỏi xem có bác nào gặp pha này rồi thì cách giải quyết như nào ạ :popo11: cảm ơn các bác

2. SongGioDoiTrai

SongGioDoiTrai Apollo

Chào bạn!
    - Lu640 đang ở build cao nhất và máy chạy mượt hoàn toàn bạn nhé.
    - Về danh bạ, do tài khoản Microsoft của bạn bị lỗi đồng bộ. Bạn vào mail và chọn làm mới tất cả sẽ trở lại bình thường.

Sent from mTalk

uranus13 thích bài này.
  3. uranus13

uranus13 Tango

thanks bác, sáng nay danh bạ máy em cũng đã về lại bình thường :popo28: còn việc up lên bản mới nhất thì thôi kệ đi, lên gặp vấn đề lại phải xuống vất vả lắm :popo28: