[Thảo luận] Hội Nokia Lumia 920 - Giao lưu, Offline, Chia sẻ, Hỏi đáp, Kết nối bạn bè

Thảo luận trong 'LUMIA 920, 925, 928' bắt đầu bởi Administrator, 9/12/12. Lượt xem: 58903 Lượt bình luận: 666 Lượt thích: 16

1. Administrator

Administrator BĐH Winphoneviet - Marketing Manager

Thân chào mọi người, như vậy là chỉ khoảng còn hơn 1 tuần nữa là chúng ta có thể bắt đầu nhận máy để sử dụng, vì vậy, mình nghĩ đã đến lúc lập hội Lumia 920 để chúng ta cùng thảo luận.
    1. Trước mắt, do chưa có nhiều bạn sử dụng Lumia 920 nên hiện tại chúng ta chỉ giao lưu và hỏi đáp là chính. Mình sẽ trả lời một số câu hỏi của các bạn nếu có thể.
    2. Mình sẽ update mọi thông tin cần thiết lên post 1 để mọi người cùng theo dõi. Về vấn đề Offline hội, mình sẽ tiến hành ngay khi anh em nhận máy đầy đủ!
    Nội quy của hội cũng không bắt buộc gì mọi người cả, tất cả đều có thể thoải mái trao đổi thảo luận với nhau. Tuy nhiên, mình cần nói trước là các comment quá khích hoặc mang tính dìm hàng quá lộ thì sẽ del bài hoặc warning. Hy vọng mọi người tôn trọng lẫn nhau để chúng ta không bị tình trạng flame và mình phải mạnh tay.

Các bài viết nên xem
    Mong hội của chúng ta sẽ là hội mạnh, đoàn kết và hoạt động tích cực nhất forum WPV!

hằng_mun, kelvint91htdn, Zmin.ad13 others thích bài này.
  2. quangtungvnn

quangtungvnn Tango

thế là chuẩn men rùi chuẩn bị a e ta đc off rùi , hồi hộp quá còn 11 ngày nữa. bác cho em hỏi thêm là nếu như kết nối em 920 với máy tính có cần cài thêm cái phần mềm nào ko hay cứ cắm là nó nhận như usb hả bác

3. crazy.akizu

crazy.akizu Tango

Có vẻ như cắm là nhận luôn:bye:

4. sonnguyen

sonnguyen Mango

muốn gia nhập hội nhug hiện tại ko có em 920 nào, ngóng các bác thảo luận vậy :ufo_32:

5. PonPonPon

PonPonPon Mango

Mình tham gia hội luôn :nn25:
    Đã đặt con màu trắng mặc dù thích màu đen hơn, nhưng vì hôm đấy quá đen nên màu đen hết hang (đặt ngay sang sớm 26/11 :ufo_3:)

6. congtukiem

congtukiem Mango

đang có 1 nỗi băn khoăn là có cách nào chọc đc vào nhân của win phone để làm cái bộ gõ telex ko :p he he

Envil_Vlien thích bài này.
  7. tdiddy.2

tdiddy.2 Blue

cứ cắm vào nó nhận y như USB pác à :nn14:

có nhưng cái đó do kĩ sư của MS làm chứ ko fải ng` bt như chúng ta làm dc

8. Envil_Vlien

Envil_Vlien Tango

Cho xin 1 ghế hóng, em đặt 1 chú Lumia 920 vàng rồi, đang chờ nhận hàng, mòn mỏi quá!

Vãi, em với bác cùng chí hướng vãi! :ufo_53:

9. tdiddy.2

tdiddy.2 Blue

có thím nào ở SG mà đặt ở VTA thì hẹn nhau cùng đi nhé :lol:

avfreebird thích bài này.
  10. kekeke211

kekeke211 Tango

Theo bác thì với em màu vàng có nên dán keo thân máy và màn hình không? :ufo_2:

avfreebird thích bài này.