[Music - Video] Bạn thường xem Youtube bằng ứng dụng nào? Client for Youtube có thể là lựa chọn tốt cho bạn!

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi d_chien90, 29/12/16. Lượt xem: 8022 Lượt bình luận: 85 Lượt thích: 12

1. BigTeddy

BigTeddy Apollo

:popo57: k hiểu bác nó gì

2. DjSi

DjSi Post-Tango

Mình trích bài viết nhầm bạn à. Hihi

BigTeddy thích bài này.
  3. Toàn Nguyễn

Toàn Nguyễn Blue

Ứng dụng ko chạy nền đc. Nên dùng 1 lần xóa luôn.

4. nsnhd

nsnhd Tango

Ko có cái nào cast to DLNA được như TubeCast, toàn báo lỗi này lỗi kia. Thế mới biết dev của TubeCast cao thủ.

5. Dù Kun

Dù Kun Post-Tango

- Hình như méo thể vào kênh tài khoản của mình được trên ứng dụng này thì phải!?? KHông còn cả hiển thị ngày đăng nữa. Chỉ kết cái là nó có phần xóa bình luận, giao diện UI gọn gàng.

6. El Kun

El Kun Apollo

mình toàn dùng microsoft edge. Khi nào hát karaoke mới dùng tubecast pro bắn lên tivi thôi :popo28:

7. soingamtrang

soingamtrang Post-Tango

Mình xài thì mua cái perfect tube đầu tiên xài thấy cũng ổn nhưng ghét cái vụ xem video thời lượng dài trên 1 tiếng là tua không nổi phải đợi rất lâu, load video cũng hơi chậm nên bỏ
    Rồi xài tiếp như Metrotube thì thấy bị cái vụ ẩn thanh điều hướng do không tương thích với windows 10 mobile, ứng dụng chạy cũng ngốn ram. Còn lại thì thấy tốt , phải chi họ đầu tư viết lại cho windows 10 mobile thì ngon
    Mytube thì phản hồi, load video rất nhanh, không có gì phàn nàn nhưng cái cách xem video rồi trượt qua layout khác để tìm video mình ko thích, vẫn thích kiểu thu nhỏ video truyền thống của youtube thấy hợp lý hơn.
    Còn vài cái khác mà không nhớ để kể ra ưu nhược mình thấy.
    Xài qua lại nhiều ứng dụng bây h tạm thời mình dùng app Awesome Tube, có thu nhỏ video, load dữ liệu- tải video cũng tạm nhanh. có đề xuất...Phần quảng cáo nếu ko mua bỏ quảng cáo thì vẫn hiển thị tối ưu ko che giao diện sử dụng.

d_chien90 thích bài này.
  8. d_chien90

d_chien90 Dead

Mình nhớ cái này hình như là lúc xem video full màn hình thì quảng cáo nó tràn ra thì phải?

soingamtrang thích bài này.
  9. soingamtrang

soingamtrang Post-Tango

Đúng rồi , nếu ko mua bỏ quảng cáo thì lâu lâu bị như vậy. Ngoài ra cảm nhận thấy hao pin nếu ko thoát chạy ngầm nữa. Dù sao tạm thời mình thấy app này chạy cũng ổn.

d_chien90 thích bài này.
  10. bujducvjet9

bujducvjet9 Tango

chắc cả dd mình t xài :popo20: