anh nào biết cách từ 8.1 về 8.0 của 720 xin chỉ cho em với

Thảo luận trong 'LUMIA 720' bắt đầu bởi zemzem, 26/10/15. Lượt xem: 515 Lượt bình luận: 7 Lượt thích: 0

1. zemzem

zemzem Nodo

như tiêu đề anh nào biết xin chỉ cho em với tìm trên mạng thấy tải về cài toàn 8.1 không à :popo61: em xin chân thành cám ơn

2. Archangels

Archangels Rất liều Group

làm éo gì còn ROM 8.0 mà về thời điểm này.mà thím về 8.0 làm cái gì vậy.:popo33:

3. zemzem

zemzem Nodo

máy em bị thế này nè bác :popo61: Tình hình là từ trước tới h toàn sài cục gạch tuần trước mới đc ông anh cho cái lumia 720 cũ màu trắng lúc cầm về thì em vẫn xài bình thường lúc đó hình như ở WP 8.0 thì phải sau 1 2 ngày sử dụng tìm kiếm này nọ với lại cũng mới xài cái loại này nên tò mò bấm vào nâng cấp điện thoại lên 8.1 , nâng cấp xong xuôi xài bình thường nhưng khi bỏ vào túi quần hoặc lấy ra nó lại bị đơ màn hình không cảm ứng được em đã reset bằng cách volum ( - ) + nguồn hiện lên xài vẫn ok cảm ứng bt nhưng bỏ vào túi quần xài ít tiếng là bị lại . các anh các bác nào đã từng bị xin chỉ giáo cho em cách khắc phục với em xin chân thành cám ơn :popo61:

4. Archangels

khôi phục cài đặt gốc :popo28:

5. zemzem

zemzem Nodo

em cắm vào máy tính chạy lại luôn rồi mà vẫn bị

6. Archangels

bạn thử vào phần chạm.sau đó chuyển từ mức cao về mức thường xem có bị không

7. zemzem

zemzem Nodo

ok bác để em reset máy lại em làm thử :popo61:

8. LawOng

LawOng Mango

Em từng down xuống được nhé chủ yếu là phải kiếm được rom của máy 720 With VN pacific gì đó lâu quá rồi em nhớ giờ đang xài Amber lúc mới mua về cơ mà nó không hỗ trợ App nhiều chỉ được cái chụp hình nét hơn các phiên bản khác