[Hỏi đáp] Cách Test Máy HTC 8X

Thảo luận trong '8X' bắt đầu bởi Duy Bằng, 13/12/13. Lượt xem: 6531 Lượt bình luận: 14 Lượt thích: 0

1. Duy Bằng

Duy Bằng Pre-Mango

Tình hình là mình định vác 1 em HTC 8x hàng xách tay về... Nhưng chưa biết gì về cách test máy... Mong các bác chỉ giúp... và các bác cho mình hỏi là những con 8x hàng xách tay thì có tếng việt ko mấy bác, và nếu ko thì có cách nào cài đc ko? ( Thành thật cảm ơn )
  2. Thanh Hùng

Thanh Hùng Post-Tango

Con HTc 8x bác tét bằng lệnh ##778# nhé! 1 số dòng HTC khác thì mã lệnh sẽ khác. Nó sẽ ra phần mềm test trên máy! Bác muốn hiểu rõ thì cứ tìm Cách tét máy HTC để hiểu hơn...
    Còn dòng sách tay thì không có TIếng VIệt..muốn có TV thì bác phải UP rom bằng Card chữ Y...bác tìm hiểu trên diễn đàn có chỉ cụ thể.
    tanthienvuong thích bài này.
  3. Duy Bằng

Duy Bằng Pre-Mango

Cảm ơn bác nhé.. nhưng mình có hỏi bên digiphone nó nói là con màu đen có tiếng việt. nhưng chẳng biết là nó cài vào hay có sẳng... Bác có biết digiphone ko.. nó làm ăn có uy tính ko bác.. cho ý kiên với...
  4. Thanh Hùng

Thanh Hùng Post-Tango

Con mày đen là Hàng chính hãng đó bác...màu xanh thì đa số là Quốc tế...bên đó thấy cũng được lắm..bác múớn mua thì nên mua con Chính hãng nhé...vậy sẽ Up dễ hơn././..
  5. Duy Bằng

Duy Bằng Pre-Mango

Bên đó nó nói là con màu đen là bản quốc tế có tiếng việt, còn con màu xanh thì là bản của nhà mạng mỹ. Nhưng mà nó nói là hàng newbran, mà nghe đâu phụ kiện toàn ba cái đồ dỏm. Bác biết chỗ nào bán sạc cho e nó ko... Sẳng tiện mình ghé mua luôn..
  6. Thanh Hùng

Thanh Hùng Post-Tango

Để biết bảng nào có tiếng việt hay thì thì bảng tìm con có Rom là 707 thì được..bác không nên mua con bảng nhà mạng nhé...vì sẽ phiền phức Up Rom sau này...phụ kiện thì bác tìm trên mạng 1 bác bên tinhte hay nhattao gi đó sẽ thấy chỉ rõ cách nhận biết...
    Duy Bằng thích bài này.
  7. Thanh Hùng

Thanh Hùng Post-Tango

Bác tìm 1 số bài mình hỏi trên diễn đàn sẽ rõ hơn...những thắc mắc của bác thì em đã từng hỏi nhé...
    Duy Bằng thích bài này.
  8. Duy Bằng

Duy Bằng Pre-Mango

Thank bác nhé... :popo67:
  9. Duy Bằng

Duy Bằng Pre-Mango

cảm ơn bác
  10. badboy6869

badboy6869 Pre-Mango

Hàng xách tay nghe nói là chỉ bảo hành tại tiệm chứ không bảo hành tại chính hãng phải không bác ? Nghe thấy cũng lo lo
Tags: htc 8x
XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC.