[Hỏi đáp] Xin lỗi đời quá đen :( Lumia 720 không lên màn??!

Thảo luận trong 'LUMIA 720' bắt đầu bởi degia_thanhtinh, 19/4/13. Lượt xem: 13964 Lượt bình luận: 68 Lượt thích: 1

1. anh_pc

anh_pc Post-Tango

Lỗi phần mềm thôi, 620 cũng bị mà, nó chỉ ko sáng màn hình thôi, còn lại mọi thứ bt hết, bạn cứ ấn nút down với nguồn là ok , mình thỉnh thỏang cũng bị thế
  2. huyfrog

huyfrog Tango

mua ở TGDD trong 7 ngày đổi thoái mái mà.
    Mới dùng wp8 mà thỉnh thoảng gặp trục trặc gì cũng đừng có vội lên đây kêu ca rồi nghe các bạn trên này xui dại phải vác ngay ra care :rofl:
  3. bebu5193

bebu5193 Mango

Khi người ta đã bỏ 1 cục tiền ra để mua máy,người ta cần sự an tâm khi sử dụng.Tôi chả biết bạn hiểu biết,giàu cỡ nào nhưng chuyện chủ thớt lo lắng về chiếc máy mình mới mua,muốn đem ra đổi là chuyện bình thường. Trước khi nói người khác hãy đặt thì bạn vào tình huống xem bạn thế nào.Thân!
  4. suvival198

suvival198 Tango

vãi chưởng thế ku, vừa bán máy 720 xong lại mua 720 tiếp à :rofl:)
  5. kiennams

kiennams Portico

:rofl: care chỉ là hình thức cuối cùng của mình thôi.vì nhà mình cách care gần 80km cơ
  6. mucongnghe

mucongnghe Tango

E cũng mua ở TGDD lun đây bác. Lúc e mua máy là mở tem ngay trước mặt e lun đó bác thớt, còn nguyên và ko rách, ko vân tay gì hết, với cái khoảng pin lúc khởi động lên là nó báo pin yếu liền đó bác à. Việc máy bác có sẵn 60% e nghĩ cũng hơi lạ vì thường e thấy cao lắm pin lúc mở hộp lần đầu cũng tầm 15% thôi. Việc bác nghi ngờ là hợp lí:popo05:
    degia_thanhtinh thích bài này.
  7. hientoc

hientoc Tango

Mới dùng được 1 ngày nhưng mà em thấy xài ngon, pin trâu lắm các bác ạ. Chơi game cũng lâu hết pin. Đang tập type bằng bàn phím của WP, hơi lâu nhưng mà bù lại có cái đoán chữ hay phết
  8. degia_thanhtinh

degia_thanhtinh Mango

Bác ơi k phải đổi thoải mái đâu, phải có lỗi phần cứng cơ :popo72: sáng em vừa mò ra đấy xong :popo71: biết vậy hôm qua không volume down + nguồn nữa, đem ra đổi máy khác :popo71:

Biết sao hả bác :popo02: em cũng kết em 720 này mà, con bác mua của em độ ngon chắc ăn đứt con của em bây h` :popo35:

Thế thì còn đỡ :popo19: tớ vừa thử với con 520 của thằng em, cũng thấy kêu kêu như vậy :popo19:
  9. ngoduythien

ngoduythien Mango

Mình vừa mua em Lu 720 chiều qua, sáng nay sau khi sạc được 8 tiếng, bộ nhớ trong còn khoảng 2Gb, bộ nhớ ngoài còn 5Gb/14Gb....màn hình đang lướt web:rofl: đến phukien365 để mua cái ốp nillkin qua ra khoe em nó thì....màn hình tối thui bật mãi không lên, mang ra hàng thấy thằng nhân viên hì hục tháo sim và cắm sạc sau đó hard reset thì lại lên. Theo các bác thì cái lỗi này là như thế nào, do phần cứng hay do mình cài quá nhiều app+game:popo28:
  10. degia_thanhtinh

degia_thanhtinh Mango

Bác cũng bị à :popo20: khả năng là do phần mềm bác ạ.

Con 720 của e giờ xài lại ngon lành k vấn đề gì, thế mới đau :popo12: đang muốn ép bọn TGDĐ đổi máy mới :rofl:
XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC.