[Thảo luận] Chán lumia 720.

Thảo luận trong 'LUMIA 720' bắt đầu bởi nguyễn văn thắng, 18/4/13. Lượt xem: 45887 Lượt bình luận: 891 Lượt thích: 9

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ku lu

ku lu Tango

mày cũng rr thế thôi... Nc nghe sàm..có dạy hay ko ko tới lượt m nc..pấm đi...
  2. quang dũng

quang dũng Tango

rr vl! cái ngày tham gia đã thấy ngứa mắt rồi. đăng kí cái nick vào chỉ để chửi à! người dùng thông minh sẽ có cách để M$ nó đưa các tính năng cần thiết chứ không phải vào đây mà ăn vạ nghe chưa
  3. quang dũng

quang dũng Tango

muốn bán thì lập topic trong bõ mua bán, còn nếu đưa thông tin ở đây thì cho xin 500 ảnh!
    bear00 thích bài này.
  4. minhthanh

minhthanh Tango

Thực sự là bạn ngu đến mức éo có cách nào thông não đc nữa rồi. Tốt nhất là về chăm chỉ học hành lên, nếu may mắn sẽ đỡ hơn được một chút chút..:popo19:
    HoanKhaquang dũng thích bài này.
  5. minhthanh

minhthanh Tango

Chắc bạn chưa xài lâu để có cách dùng thông minh hơn, thế éo mà nào dùng Smartphone cứ làm bạn bớt Smart đi thế nhỉ?
    1. Chuông cùng âm lượng music cũng nên để vừa phải, trong hoàn cảnh cụ thể bạn điều chỉnh nó mới là cách dùng thông minh, nhưng vs lượng ý kiến quá nhiều về điều này tôi nghĩ MS cũng sẽ điều chỉnh thôi.
    2. Nên biết cách dùng Tab.
    3. Nên dùng cái chữ cái mà search. Hay bạn thường rảnh đến mức thích mở ra quẹt đi quẹt lại, gặp cái j phang cái đó.
    4. Thêm cái nữa: tại sao một số bạn phải cố kiết kêu gào cái tính năng úp tắt chuông nhỉ. Chả lẽ dùng phím Volume or Khóa màn hình để tắt lại khó vs các bạn thế.
    Đôi điều muốn nói. Không chê bai, cũng chẳng dạy đĩ vén váy. Xin hết!
    Vil Myth thích bài này.
  6. minhthanh

minhthanh Tango

Làm ơn đừng mang quan điểm cá nhân của bạn quy chụp cho tất cả mọi người..:popo10:
  7. minhthanh

minhthanh Tango

Thôi, show làm j? Bác thích e mượn mấy thằng bạn chụp ảnh up lên thì thiếu qué j? Nhưng cái em éo hiểu là bác nhìn WP thấy nó ngu vl thế thì dùng làm cái cm j? Nếu để khai thác tính năng nào đó mà nó có thì vs điều kiện kinh tế như bác khoe mẽ thế kia thì quan tâm j đến những cái khác, trong khi bác đang có đủ hàng để thay thế? Bác ko thấy nhiều người dùng nghe, gọi, nhắn tin cũng dùng Ip đó à? Ai dùng WP đều biết những cái nó có và những cái nó không có, nhưng bọn e nghèo nên hướng đến cái lợi ích lớn nhất thôi, còn những cái kia e chờ nó hoàn chỉnh đc.
    Vil Myth thích bài này.
  8. minhthanh

minhthanh Tango

Và cũng có rất nhiều người đang dùng Android và iOS chuyển qua WP dùng. Mà bạn cũng chỉ có bằng này chữ để viết thôi à? Quá buồn cho 1 mầm non tương lai.
  9. md07

md07 Tango

ko phải mượn, hàng của mình, đơn giản thế thôi. Mình chuyên bán đt mà, nhập về nhìu thì lấy xài. Để ko làm gì. Mà thôi, chả cãi nhau làm gì nữa cho mệt. Với mình thì nhu cầu xài app game, iOS vẫn là nhất. Android dùng để chơi 1 số app độc, liên quan đến hệ thống. WP mình ko có cắm sim, chỉ xài WiFi check facebook, thế thôi, chứ WP mặt nào cũng yếu kém so với các OS khác. Ai phản đối thì kệ vậy.
    PS: chờ nó hoàn chỉnh mà suốt ngày khen nó thì nó thèm mà sửa cho à. Lẽ ra phải chửi thằng MS như mình đây, để cho nó thấy cái ngu của nó, nhìu khi nó vui vui còn sửa đổi, cập nhật. Nói thế muốn tốt cho các bạn, muốn tốt cho WP, mà nhìu thằng ngu quá, suốt ngày cứ để 720 hay wp lên trên đầu để thờ, pó tay
  10. anhnq88

anhnq88 Tango

h còn chơi game trên iphone :popo25: cái màn hình thì bé tẹo nhìn toét cả mắt, chơi game thì mở cái desk hay lap lên mà chiến, chơi game điện thoại mãi không thấy nhạt à ?
    yếu hay kém thì nó cũng dùng được và nó là cái điện thoại chứ không phải bửu bối của doremon, cái gì cũng nhét vào đó và có dùng hết hay không thì chả biết

- phân khúc người tiêu dùng và phân khúc người bán điện thoại là khác nhau nhé, 1 bên là tiện lợi, 1 bên là ngồi 1 chỗ test chức năng, phá nghịch.
    khuyên ông mua cái psp hoặc ps3 về mà chơi, chơi mấy cái mobile nó tù lắm ! :popo33:
    minhthanh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC.