[Hỏi đáp] Hỏi cách thêm bài hát vào Playlist

Thảo luận trong 'LUMIA 620, 625, 630, 635' bắt đầu bởi khucviethung, 24/3/13. Lượt xem: 1199 Lượt bình luận: 7 Lượt thích: 0

1. khucviethung

khucviethung Tango

tình hình là e tạo 1 cái Playlist roy` muốn thêm các bài hát khác vào playlist cũ thì làm ntn ợ
    :popo07:
  2. tan_bien_ptd

tan_bien_ptd Post-Tango

Bạn play bài nhạc muốn Add vào playlist.
    Khi chơi nhạc, click phải chuột vào tên bài nhạc (phía bên phải của WMedia), sau đó chọn Add to Playlist, khi đưa chuột đến nút này, nó sẽ hiện ra danh sách tên các Playlist có sẵn, thích Add vào Playlist nào thì chọn cái đó.
    Nếu trong máy chưa có Playlist, thì phải khởi tạo Playlist.
    Vào Libraries, chọn Mục Create Playlist, gõ tên, Enter.
  3. 2concua

2concua Tango

Cái gì mà có cả chuột phải thế hở bác:popo72:Người ta hỏi trên wp mà :rofl: Bạn thớt seach google nhé rất chi tiết mình ngại mô tả quá :rofl:
  4. bunnittarius

bunnittarius Post-Tango

b bật playlist muốn thêm bài, ấn play, rồi quay lại mục songs chọn bài muốn thêm vào rồi vô dấu...chọn add to nowplaying
    hangnguyen thích bài này.
  5. hangnguyen

hangnguyen Tango

cũng đang thắc mắc cái này, sẵn cho mình hỏi có cách nào gom mấy cái album thành 1 album ko, mình tải 10 bài hát từ nhaccuatui.com về vào mục album thì nó hiện ra tới 9 album tên nhaccuatui nhìn bực mình quá :/
  6. ga can loc

ga can loc Mango

trên win7 thì chọn những bài hát nào cần cho vào 1 playlist vào 1 folder, chọn tất cả rồi nhì vào cái thanh bên dưới(bên trên thanh taskbar ấy) đổi tên cái phần album là đk, sau đó vào zune sắp xếp theo album add vào playlist là đk.
  7. hangnguyen

hangnguyen Tango

hiz mình xài win 8, với lại máy nhà mình winxp nên cũng chưa cắm vào máy tính bgìơ toàn down trực tiếp trên web
  8. boy_codon_193

boy_codon_193 Tango

M.n cho mình hỏi xíu: mình vào nhaccuatui, vào nhạc trong máy nge nhạc, khi mình không muốn nghe nữa thì mình ấn tạm dừng và thoát ra. Nhưng khi thoát ra ngoài rồi, mình ấn nút chỉnh âm lượng thì vẫn thấy cái bài hát đó và đang ở chế độ tam dừng, ấn vào đó thì nó lại ra nhaccuatui hay nhạc + video trên máy, mong m.n giải đáp giúp mình và hưỡng dẫn mình thoát nó ra, thanks
XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC.