[Hỏi đáp - Trao đổi] Giúp mình về upload và download từ Skydrive

Thảo luận trong 'HỎI ĐÁP - TRAO ĐỔI' bắt đầu bởi pheronamminh, 31/5/12. Lượt xem: 3015 Lượt bình luận: 5 Lượt thích: 0

1. pheronamminh

pheronamminh Mango

Mình xài Radar, nhưng cho mình hỏi là:
    1) Mình có dữ liệu trên máy. Làm sao để upload dữ liệu đó lên Skydrive đươc, hiện nay mình chỉ có thể xem được trên online mà thui.
    2) Mình upload dữ liệu từ pc lên Skydrive thì làm sao có thể tải về máy, ví dụ mình upload mấy file nhạc lên đó, làm sao để download về dt để nghe offline.
    Cảm ơn các bạn, mong nhận được sự giúp đõ.
  2. vanbacnt

vanbacnt Mango

Skydriver đồng bộ với điện thoại thì điện thoại chỉ đọc được các đuôi office và pdf thôi nhé. còn upload video, nhạc lên đó thì điện thoại sẽ không nhận được đâu.

---------- Post added at 12:09 AM ---------- Previous post was at 12:04 AM ----------

Về phần tài liệu có đuôi office hay dpf thì bạn cứ upload lên skydriver ở máy tính xong vào điện thoại chỉ cần sync nó là có thể vào đọc, sử dụng được rồi
  3. pheronamminh

pheronamminh Mango

Cảm ơn bạn nhiều. Cho mình hỏi là nếu sync với Skydrive thì tài liệu có lưu trên máy hok? hay là lúc này cần láy lại phải kết nối Internet. Tại mình hay dùng offline
  4. Tran Cong Truong

Tran Cong Truong Moderator

Khi bạn sync lên skydriver thì hiển nhiên dữ liệu tại máy và trên skydriver đều có. Nếu sau này bạn xóa file đó trong máy đi thì trên skydriver vẫn còn. Nếu để xem offline thì bạn cần phải tải từ skydriver về máy.
    P/S: Windows phone chỉ hỗ trợ download và xem trực tiếp các định dạng file tài liệu chứ còn file giải trí như nhạc, video thì chưa hỗ trợ mà phải sử dụng phần mềm thứ 3 nha!
  5. Nimda37

Nimda37 Post-Tango

Bạn cho mình hỏi chút, music, video và hình ảnh nó nằm ở chỗ nào trên windowsphone nhỉ? Bạn có cách nào hiện các partition ẩn không? :nn82:
  6. duykin92

duykin92 Tango

Nằm ỏ zune content j j đó, cứ mò quanh quanh đấy là ra.
    Có đúng 1 partition thì ẩn ở đâu hả bạn. :popo67:
XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC.